กลับมาอีกครั้ง กับ SoulTH Come Back !!

บ้านCalendarGalleryช่วยเหลือค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
อยากชี้แจง แนะนำอะไรเกี่ยวกับบอร์ดนี้ บอกได้ ที่นี่ เลยจ้า
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Menu

พิเศษ! เฉพาะสมาชิก

Top posters
i am god (2842)

Faiz (2613)

Parman (2244)

khingham (1886)

viper515 (1567)

X-sia_GUNDAM (1566)

M.Maka Alban (1457)

Kikansha (1256)

june (1138)

skywing (1033)

Latest topics
Facebook Like Box
ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 1 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 1 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 134 คน เมื่อ Fri May 14, 2010 9:35 pm
Statistics
สมาชิกทั้งหมด 21419 คน
สมาชิกล่าสุดคือ sunset12

Post ทั้งหมด 469 หัวข้อ in 71 subjects

Share | 

คิดว่าโครน่าเปงหญิงหรือชาย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
i am god
ยิ่งกว่าพระเจ้า
ยิ่งกว่าพระเจ้า

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 2842
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 29/11/2009

29112009
ตั้งหัวข้อคิดว่าโครน่าเปงหญิงหรือชาย

คิดว่าโครน่าเปนเพศอะไรเพราะไร
เราคิดว่าหญิงก็น่ามันฟ้อง

แล้วเพื่อนๆล่ะว่าไง
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว
Share this post on: diggdeliciousredditstumbleuponslashdotyahoogooglelive

คิดว่าโครน่าเปงหญิงหรือชาย :: Comments

ไม่รู้เหมือนกันอ่ะ

บางทีก็พูดครับ บางทีก็พูดค่ะ

งงเหมือนกัน
คำตอบ แทนการเฉลย คือ
ความจิงแล้ว โครน่า เปงผู้หญิง
แต่ว่าเมดูซ่า อยากให้เปงชาย
เลยต้องแต่งชายนั่นแหละ
รู้สึกว่าจะอยู่ตอนที่ 60 ก่าๆ มั้ง
ถ้าจำไม่ผิดนะ เพื่อเปงคิชินไง
คิชินเปงผู้หญิง โห น่ากัวตาย
^
^

นั้นดิ ! คิชินผู้หญิงไม่เท่เอาซะเลย -..-

แต่การแต่งตัวของพี่แกก็ไม่ต่างจากผู้หญิงเท่าไรหรอก

กระโปรงยาวๆแบบนั้น แถมยังไม่ใส่กางเกงขายาวข้างในอีกต่างหาก

กางเกงในฟักทอง เอิ๊กๆๆ มากะใส่นะ โคตรน่ารักเลยย!!
สรุปเป็นหญิง ว่างั้น?
ช่าย ถูกต้องที่สุด
ดีดิเปงผู้หญิง
หยิงหรอเนี่ยคับ ไม่น่าเชื่อ
นึกว่าชายนะแต่ไม่คิดว่าชายแท้
ครั้งแรกนึกว่าชายนะคะ
ผมเพิ่งรุน้าเนี่ย
ทุกคนที่เข้ามาต้องเกิดอาการแบบใหม่ขึ้น

แต่อาการนั้นต้องขึ้นอยู่กับความคิดของเจ้าตัวด้วย - -"

สำหรับเรานะ รู้สึก "เสียหายอะไรบางอย่าง" ๕๕๕
มีแต่คนคิดว่า ช ทั้งนั้นอ่ะ
ผมว่าเป็น อ่ะ
เห็นเขาพูดแบบชายก็เถอะ
ผมว่ายังไงก็ หญิงนะ
ชายเฟ้ยถ้าหญิงน่าจะนูนสักนิดเซ่
ตอนที่60ช่องล่างสุดโว้ยไปดูไปจากเวบhttp://www.4manga.in.th/board/bbs/forumdisplay.php?fid=16
ตอนแรกเราก็ว่าหญิงนะนี่ แต่พูดหางเสียงว่า "ครับ" นี่อึ้งเลย
แต่หญิงก็ดีน้า ดูกระดูกsheงอได้ซะขณะนี่ ไปเรียนที่ไหนมานี่ - -*
[You must be registered and logged in to see this image.]
อาว- -
ชาย สิ เพราะ ได้ยิน คำ ว่า ((แต่ผมไม่รู้ จะเข้ากับ ทุกคน ยังไง ดี ))
^
^
นั้นเพราะเมดูซ่าอยากได้ลูกผู้ชายเลยบอกให้พูดแทนตัวเองว่าผม มั้ง
(เมดูซ่าไม่ได้อยากได้ลูกผู้หญิงนิ)

แล้วตอนโครน่าหยไปอ่ะ โซลก็แล้วโครน่าว่ายัยนั้นด้วย(ในอนิเมะ)
ต้องไปถามโครน่าคับ (ล้อเล่น) เป็นผู้หญิงคับ เเต่ชอบเเทนตัวเองว่า ว่า ผม

ละมั้ง

หน้าโครน่าเหมือนอ่า

^^
คิดว่าชายนะ [You must be registered and logged in to see this image.]
โอะโอ~ม่ายต้องดูแล้วหล่ะ ไม่ต้องคลิ๊กแล้วหล่ะ เพราะไม่ว่าโครน่าจะเป็นเพศไหนแต่เธอก็ยังน่ารักมากมายอยู่ดีนั่นแหละ หุหุหุ อีกอย่างสำหรับผมแล้วนะ ตอนแรกก็ดูคิดอยู่แล้วว่าต้องเป็นหญิงน่ะ ที่จริงเป็นผู้หญิงแต่ไม่จำเป้นต้องมีหน้าอกนะนี่ ดูอย่างเมดูซ่าจิ(ไม่เกี่ยวละ ตอนนั้นเมดูซ่าเป็นเด็กคงจะมีหน้าอกอยู่หรอก)
โซลอีทเตอร์นี่มันแฟนตาซี อะไรก็เป็นใด้ทั้งนั้นแหละครับ 555+ ดูตอนที่คิดส์โดนค้อนกระแทกร่างซิ ยังไม่ตายซักที แต่เพราะเป็นแบบนี้แหละมันเลยสนุก ขอให้โซลอีทเตอร์เจริญและยิ่งใหญ่สุโก่ย(เน้น ใช่ภาษาไทยดีกว่านะ)
หญิงค่ะ แต่ชอบพูดแบบชาย แบบว่า TOM ไง -_-
เป็นทอม จบมั้ย

คิดว่าโครน่าเปงหญิงหรือชาย

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next