กลับมาอีกครั้ง กับ SoulTH Come Back !!

บ้านCalendarGalleryช่วยเหลือค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
อยากชี้แจง แนะนำอะไรเกี่ยวกับบอร์ดนี้ บอกได้ ที่นี่ เลยจ้า
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
Menu

พิเศษ! เฉพาะสมาชิก

Top posters
i am god (2842)

Faiz (2613)

Parman (2244)

khingham (1886)

viper515 (1567)

X-sia_GUNDAM (1566)

M.Maka Alban (1457)

Kikansha (1256)

june (1138)

skywing (1033)

Latest topics
Facebook Like Box
ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 1 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 1 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 134 คน เมื่อ Fri May 14, 2010 9:35 pm
Statistics
สมาชิกทั้งหมด 21419 คน
สมาชิกล่าสุดคือ sunset12

Post ทั้งหมด 469 หัวข้อ in 71 subjects

Share | 

บล็อกคนรักเดธ เดอะ คิด คุง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down 
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
Parman
ยิ่งกว่าพระเจ้า
ยิ่งกว่าพระเจ้า

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 2244
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 06/10/2009

22102009
ตั้งหัวข้อบล็อกคนรักเดธ เดอะ คิด คุง

ใครรัก ใครชอบ มาเข้าบล็อกนี้กันเถอะ

เอารูป ข้อมูลไรมาก็ได้ เดี่ยวกับคิด มาลงได้เต็มที่
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://soulth.thai-forum.net

Similar topics

-
» กระทู้สอบถาม MEETING 2015 "สวนสยาม"
» Quaint Quiz : คำใบ้ปริศนา
» สมุดเช็คชื่อ : ROOMMATE 2 : Songkran Teammate
» [ถ่ายทอดเกือบสด] ปริศนาฟ้าแลบ Tournament
» Event : ตรุษจีนนี้มี "เฮง"
Share this post on: Excite BookmarksDiggRedditDel.icio.usGoogleLiveSlashdotNetscapeTechnoratiStumbleUponNewsvineFurlYahooSmarking

บล็อกคนรักเดธ เดอะ คิด คุง :: Comments

มาเจิม! ๕๕๕

แฟนคลับคิดเร่เข้ามาจ้า >[]<

ปล.ใครจะคลอดบล๊อกมากะก่อนชั้น!!
เฉยๆค่ะ กับคิด

ชอบแบล็ค สตาร์มากกว่าค่ะ [You must be registered and logged in to see this image.]
ผมก็ชอบคิดครับ
เท่ดี
สมมาตรจริงๆ
ครับ
สมมาตรมากๆเลย
คิดก็เท่ดีสมมาครจริงๆ

แต่ก็ชอบ แบล็คสตาร์
คิดคุงเท่านั้น ที่ชั้นเลือก
คืด้ท่ดีนะแต่มัยจะเพอเฟกสุดต้องเอาความสมมาตรออกจากหัว
กรี้ด FC KID
มาแล้วคร้า
รักคิดมากมายนะค่ะ :oops:
WOW WOW.....OPA KID คุง
หล่อ...
เท่...
น่ารัก...
เจ่ง...
PERFECT... [You must be registered and logged in to see this image.]
LOVE U KAAAA 55555
คิดว่ารูปนี้คิดเหมือนท่านฮิไหมคร้า
[You must be registered and logged in to see this image.]

ส่วนตัวคิดว่าเหมือนมากค่ะต่างแค่แถบ3เส้นที่อยู่บนหัว

ตอนนี้คิดหล่อมากค่ะ (น่ารักด้วย) น่าสงสารโดนซ้อมT T [You must be registered and logged in to see this image.]

แก้ไขล่าสุดโดย khingham เมื่อ Sat Mar 20, 2010 11:30 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
เออเหมือนฮิบาริวะ
เพื่อนๆคิดว่าภาพนี้ใช่คิดจริงๆหรือเปล่า ถ้าไม่ใช่ดูได้จากไหนเดียวผมจะมาเฉลย

[You must be registered and logged in to see this image.]
รักมากๆๆๆ คลั่งสุดๆๆๆ ชอบจริงๆเลยนี่
หล่อได้ใจไปเลย เดธเดอะคิด(คุง)
DeaD_ThE_KiD พิมพ์ว่า:
เพื่อนๆคิดว่าภาพนี้ใช่คิดจริงๆหรือเปล่า ถ้าไม่ใช่ดูได้จากไหนเดียวผมจะมาเฉลย

ไม่ค่อยเหมือนนะค่ะ ดูก็รู้ว่าภาพตัดต่อ(ผิดยังไงก็ขออภัยT T) แล้วก็ย่อรูปด้วยนะค่ะใหญ่มากค่ะ
ทำไมเรารูปไม่ขึ้นอะ _*_
คอมเป็นไรไม๊ฝ้าย- -"
ถ่าจะเปนน้าาา -_-^^
มาเฉลยครับเรื่องภาพคิด อันที่จริงถ้าเราดูธรรมดาก็เหมือนคิดแค่ดูดีๆนะครับแหวนลายจุดที่นิ้วคิดมีเพียงข้างเดียว หมายความว่ามันไม่สมมาตร ถ้าเป็นอย่างนั้นก็คือไม่ใช่คิดแน่นอน
อาจจะใส่แต่ไม่เหงก้ได้นะ
ไม่สังเกตขนาดนั้นหรอก -*-

พวกนี้ช่างสังเกตกันจริงๆ
ว้าวผมรักคิดคร้าฟฟฟฟฟ ถึงจะปันยาอ่อนอะนะ :P :P
KID นี้ละดีที่สุดแล้ววววว
น่ารมน่าร้ากน่า LOVE
บ้าเหนือคำบรรยายใดๆ
DeaD_ThE_KiD พิมพ์ว่า:
มาเฉลยครับเรื่องภาพคิด อันที่จริงถ้าเราดูธรรมดาก็เหมือนคิดแค่ดูดีๆนะครับแหวนลายจุดที่นิ้วคิดมีเพียงข้างเดียว หมายความว่ามันไม่สมมาตร ถ้าเป็นอย่างนั้นก็คือไม่ใช่คิดแน่นอน

เห ก็บอกเลยไง ดูจากความหล่อ(หือ- -*) ของคิดแล้วรูปนี้ดูไม่เหมือนจริงมากที่สุด เพราะความหล่อยังไม่
กระเเทกหัวใจ(ขนาดนั้น)
แต่ตรงเเหวนหรอ เราไม่รู้เลย= =

บล็อกคนรักเดธ เดอะ คิด คุง

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน 

หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next